การติดตามตรวจสอบประเมินผลและนิเทศการจัดการศึกษา ณ โรงเรียนฝายกวางวิทยาคม
วันอังคาร ที่ 11 กรกฎาคม 2566 ว่าที่ร้อยโท ทวีป วงค์ชาลีกุล ผอ.สพม.พะเยา
มอบหมายให้ ว่าที่ ร.ต.ญาณบดินทร์ อินเตชะ ผู้อำนวยการโรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ฯ พะเยา
เป็นประธานคณะกรรมการ ติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผลและนิเทศการจัดการศึกษา และคณะ ติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผลและนิเทศการจัดการศึกษา ณ โรงเรียนฝายกวางวิทยาคม อำเภอเชียงคำ จังหวัดพะเยา เพื่อหาแนวทางในการพัฒนาการจัดการศึกษาของโรงเรียนกลุ่มสหวิทยาเขตภูลังกา โดยมีผู้บริหารสถานศึกษาและคณะครูให้การต้อนรับและร่วมให้ข้อมูล
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2023/07/07-จดหมายข่าว-กรกฏาคม-2566-3-724x1024.jpg)