การประชุมคณะกรรมการให้คะแนนคำร้องขอย้ายข้าราชการครูและบุคคลากรทางการศึกษา ตำแหน่ง ครู สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
วันอังคารที่ 28 มีนาคม 2566 เวลา 09.00 น. ว่าที่ร้อยโททวีป วงศ์ชาลีกุล ผอ.สพม.พะเยา
เป็นประธาน ในการประชุมคณะกรรมการให้คะแนนคำร้องขอย้ายข้าราชการครูและบุคคลากรทางการศึกษา ตำแหน่ง ครู สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ปี พ.ศ.2566
โดยมี ดร.จักรพันธ์ ภาชนะ รอง.ผอ.สพม.พะเยา พร้อมคณะกรรมการ ดำเนินการประชุมฯ
ณ ห้องประชุมน้ำยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพะเยา อ.เมืองพะเยา จ.พะเยา
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2023/03/03-จดหมายข่าว-มีนาคม-2566-4-1-724x1024.png)