ครูและบุคลากรทางศึกษา สพม.พะเยา ร่วมงานวันครูจังหวัดพะเยา
วันที่ 16 มกราคม 2566 สพม.พะเยา ว่าที่ร้อยโท ดร.ทวีป วงศ์ชาลีกุล ผู้อำนวยการ สพม.พะเยา พร้อมด้วย ดร.จักรพันธ์ ภาชนะ รองผอ.สพม.พะเยา นำคณะผู้บริหารการศึกษา ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาสังกัด สพม.พะเยา ร่วมงานวันครู ประจำปี 2566 ณ หอประชุมโรงเรียนพะเยาพิทยาคม อ.เมือง จ.พะเยา โดยได้รับเกียรติจาก ว่าที่ร้อยตรี ณรงค์ โรจนโสทร ผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา เป็นประธาน
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2023/01/01-จดหมายข่าว-มกราคม-2566-9-724x1024.jpg)