สพม.พะเยา ถวายพระพรสมเด็จเจ้าฟ้า ฯ กรมพระศรีสวางควัฒน วรขัตติยราชนารี
วันที่ 4 กรกฎาคม 2565 ว่าที่ร้อยโททวีป วงศ์ชาลีกุล ผอ.สพม.พะเยา เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์และพิธีลงนามถวายพระพร เฉลิมพระเกียรติสมเด็จเจ้าฟ้า ฯ กรมพระศรีสวางควัฒน วรขัตติยราชนารี เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติ 4 กรกฎาคม 2565 โดยมี นายศักดิ์ฤทธิ์ สลักคำ ผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา เป็นประธานในพิธีฯ ณ ศาลาประชาคม อำเภอเมืองพะเยา จังหวัดพะเยา
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2022/07/จม.ข่าว-เดือน-กรกฎาคม-65-724x1024.jpg)