พิธีเปิดงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับสหวิทยาเขตภูกามยาว
นายบำรุง สังข์ขาว รองผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา เป็นประธานเปิดงานพิธีเปิดงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 70 สพม.พะเยา ระดับสหวิทยาเขตภูกามยาว ณ โรงเรียนดอกคำใต้วิทยาคม อ.ดอกคำใต้ จ.พะเยา โดยว่าที่ร้อยโททวีป วงศ์ชาลีกุล ผอ.สพม.พะเยา นำคณะผู้บริหาร ครูและนักเรียนให้การต้อนรับ พร้อมทั้งนำประธานเดินเยี่ยมชมให้กำลังใตแก่นักเรียนที่เข้าร่วมการแข่งขัน
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2022/10/จม.ข่าว-ตุลาคม-65-3-724x1024.jpg)