เมื่อวันพุธที่ 8 มีนาคม พ.ศ.2566 ว่าที่ร้อยโททวีป วงศ์ชาลีกุล ผอ.สพม.พะเยา
มอบหมายให้ ดร.จักรพันธ์ ภาชนะ รองผอ.สพม.พะเยา เป็นประธานกรรมการ
พร้อมด้วย นายศราวุฒิ เกิดสวสดิ์ ผู้อำนวยการกลุ่มการเงินและสินทรัพย์ และนางสาวจิราภรณ์ บุญณะ ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน เป็นกรรมการ ดำเนินการตรวจสอบภายใน ระดับสถานศึกษา ประจำปีงบประมาณ 2566
ณ โรงเรียนฟากกว๊านวิทยาคม
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2023/03/11-1-724x1024.png)