กิจกรรมรายการ “คลินิก สตผ.” ครั้งที่ 3
วันพฤหัสบดีที่ 20 เมษายน 2566
ว่าที่ร้อยโททวีป วงศ์ชาลีกุล ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพะเยา พร้อมคณะ เข้าร่วมและประชาสัมพันธ์กิจกรรมรายการ “คลินิก สตผ.” ครั้งที่ 3 ผ่านระบบออนไลน์ ZOOM MEETING ณ ห้องประชุมน้ำยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพะเยา
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2023/04/38-724x1024.png)