ประชุมคณะกรรมการศึกษาธิการจังหวัดพะเยา ครั้งที่ 3/2566
วันจันทร์ที่ 24 เมษายน 2566 ว่าที่ร้อยโททวีป วงศ์ชาลีกุล ผอ.สพม.พะเยา เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการศึกษาธิการจังหวัดพะเยา ครั้งที่ 3/2566 โดยมี นายบำรุง สังข์ขาว รองผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา
เป็นประธานดำเนินการประชุมฯ ณ ห้องประชุมขุนจอมมธรรม ชั้น 2 อาคารหลังใหม่ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดพะเยา
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2023/04/42-724x1024.png)