ผอ.สพม.พะเยา ร่วมประชุมคณะอนุกรรมการพัฒนาการศึกษาจ.พะเยา
ว่าที่ร้อยโท ดร.ทวีป วงศ์ชาลีกุล ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพะเยา เข้าร่วมการประชุมคณะอนุกรรมการการพัฒนาการศึกษาจังหวัดพะเยา ร่วมกับผู้บริหารการศึกษาในจังหวัดพะเยา เพื่อร่วมกันพัฒนาการจัดการเรียนการสอนให้สอดคล้องกับบริบทของผู้เรียน ณ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดพะเยา อ.เมือง จ.พะเยา
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2022/12/จดหมายข่าว-ธันวาคม-65-2-724x1024.jpg)