มอบเงินช่วยเหลือให้นักเรียนโรงเรียนปงรัชดาภิเษก
วันพุธที่ 31 พฤษภาคม 2566 ว่าที่ร้อยโท ทวีป วงศ์ชาลีกุล ผอ.สพม.พะเยา มอบหมายให้ ดร.ชัยรินทร์ ชัยวิสิทธิ์ รอง ผอ.สพม.พะเยา
และคณะกรรมการศูนย์ความปลอดภัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพะเยา มอบเงินช่วยเหลือให้นักเรียน
โรงเรียนปงรัชดาภิเษก ที่ประสบปัญหาด้านความยากจนและเจ็บป่วยด้วยโรคมะเร็ง โดยมีผู้ปกครองนักเรียนเป็นผู้รับมอบ
ณ โรงเรียนปงรัชดาภิเษก
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2023/06/2-1-724x1024.png)