การติดตามตรวจสอบประเมินผลและนิเทศการจัดการศึกษา ณ โรงเรียนปงพัฒนาวิทยาคม
วันอังคาร ที่ 11 กรกฎาคม 2566 ว่าที่ร้อยโท ทวีป วงศ์ชาลีกุล ผอ.สพม.พะเยา
มอบหมายให้ นายชัยรินทร์ ชัยวิสิทธิ์ รอง ผอ.สพม.พะเยา เป็นประธานคณะกรรมการ ติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผลและนิเทศการจัดการศึกษา และคณะ ติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผลและนิเทศการจัดการศึกษา
ณ โรงเรียนปงพัฒนาวิทยาคม อำเภอปง จังหวัดพะเยา เพื่อหาแนวทางในการพัฒนาการจัดการศึกษาของโรงเรียนกลุ่มสหวิทยาเขตภูลังกา โดยมีผู้บริหารสถานศึกษาและคณะครูให้การต้อนรับและร่วมให้ข้อมูล
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2023/07/24-724x1024.png)