การอบรมเชิงปฏิบัติการการพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษาในโครงการโรงเรียนสุขใจ ปลอดภัยโรคซึมเศร้า
วันเสาร์ที่ 15 กรกฎาคม 2566 ว่าที่ร้อยโททวีป วงศ์ชาลีกุล
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพะเยา เป็นประธานเปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการการพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษาในโครงการโรงเรียนสุขใจ ปลอดภัยโรคซึมเศร้า ณ หอประชุมเกียรติยศ 80 ปี โรงเรียนพะเยาพิทยาคม
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2023/07/33-724x1024.jpg)