การตรวจสอบภายใน ระดับสถานศึกษา ประจำปีงบประมาณ 2566
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 9 มีนาคม พ.ศ.2566 ว่าที่ ร.ท. ทวีป วงศ์ชาลีกุล ผอ.สพม.พะเยา มอบหมายให้ ดร.จักรพันธ์ ภาชนะ รอง ผอ.สพม.พะเยา เป็นประธานกรรมการ พร้อมด้วย นายศราวุฒิ เกิดสวสดิ์ ผู้อำนวยการกลุ่มการเงินและสินทรัพย์ และนางสาวจิราภรณ์ บุญณะ ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน เป็นกรรมการ ดำเนินการตรวจสอบภายใน ระดับสถานศึกษา ประจำปีงบประมาณ 2566 ณ โรงเรียนปงพัฒนาวิทยาคม
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2023/03/03-จดหมายข่าว-มีนาคม-2566-6-724x1024.png)