ประชุมคณะอนุกรรมการเกี่ยวกับการพัฒนาการศึกษาจังหวัดพะเยา
เมื่อวันพุธที่ 19 เมษายน พ.ศ.2566 ว่าที่ร้อยโท ทวีป วงศ์ชาลีกุล ผอ.สพม.พะเยา พร้อมด้วย
นางสาวกฤษณา จินะวงค์ นักวิชาการศึกษา ได้เข้าร่วมประชุมคณะอนุกรรมการเกี่ยวกับการพัฒนาการศึกษาจังหวัดพะเยา (อกศจ.ด้านพัฒนาการศึกษา) โดยมี ดร.พนิต ใหม่ประสิทธิกุล เป็นประธานในการประชุม ณ ห้องประชุมขุนมิ่งเมือง สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดพะเยา
![](https://www.sesapy.go.th/wp-content/uploads/2023/04/33-724x1024.png)